Màn hình AOC 24B2XHM/74 (23.8inch/FHD/VA/75Hz/6ms/250nits/HDMI+VGA)
Tình trạng: Còn hàng
Số lượt xem: 787
3.800.000Đ
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI Đông Á Computer
  • Miễn phí trong nội thành Hà Nội
  • Thanh toán thuận tiện
  • Sản phẩm 100% chính hãng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
Đánh giá Màn hình AOC 24B2XHM/74 chính hãng, bảo hành dài, cực thích
Được thiết kế với góc nhìn rộng
Thiết kế không khung 3 mặt của AOC
Thiết kế mỏng, tối giản
Thiết kế mỏng, tối giản
Ánh sáng xanh thấp
Ánh sáng xanh thấp
Bảo vệ đôi mắt của bạn sự nhấp nháy của màn hình
Màn hình máy tính 24 inch sử dụng công nghệ không nhấp nháy giảm nhấp nháy mang lại cho bạn trải nghiệm chơi game thoải mái hơn. Màn hình có đèn nền LED thông thường điều chỉnh độ sáng bằng PWM), gây nhấp nháy và dẫn đến khó chịu cho mắt trong thời gian dài. Công nghệ không nhấp nháy AOC sử dụng hệ thống đèn nền DC (Dòng điện Trực tiếp) để mang lại trải nghiệm xem thoải mái hơn an toàn  hơn, giảm thiểu ảnh hưởng của việc mỏi mắt.
Ngàm treo tường tiện lợi
Ngàm treo tường tiện lợi
Tích hợp phần mềm đa nhiệm tiện lợi
Điều chỉnh dễ dàng chỉ với một nhấp chuột đi
Thông số sản phẩm
  • Kích thước: 23.8 inch
  • Tấm nền: VA
  • Độ phân giải: FHD (1920x1080)
  • Tốc độ làm mới: 75Hz ( qua HDMI )